ราคา 4850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76984.13 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ The Room Ratchada-Ladprao | The Room รัชดา-ลาดพร้าว | เดอะ รูม รัชดา-ลาดพร้าว

Jyn
0955983791
2021-08-22 23:24:17.0
เลขที่ประกาศ: 364559
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน! คอนโด The Room รัชดา-ลาดพร้าว คอนโดหรูของแลนด์แอนด์เฮ้าส์ บนทำเลศักยภาพ

ขายต่อราคาขาดทุนเกือบสองล้าน
ช่วงโควิดเท่านั้น

ขายขาดทุนเพียง 4.85 ลบ.ในช่วงโควิดเท่านั้น (ราคาซื้อ 6.2 ลบ.) ตารางเมตรละ 76,xxx บาท ใน

โครงการที่มีคุณภาพ ส่วนกลางครบ หาราคานี้ไม่ได้แล้ว
ทำเลศักยภาพบนถนนลาดพร้าว 32 ห่างจาก MRT ลาดพร้าวเพียง 300 เมตร และแหล่งมีชื่อเสียงมากมายรายล้อม เช่น จันทร์เกษม ศาลอาญา สวนลุมไนท์บาซาร์ ยูเนี่ยนมอลล์ เซ็นทรัลลาดพร้าว ออกถนนรัชดาภิเษกได้เพียง 200 ม. กำลังจะมี BRT ด้านหน้า
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.7 กิโลเมตร จากคอนโด
คอนโดมีความไพรเวท สไตล์รีสอร์ท ร่มรื่น บนพื้นที่กว่า 9 ไร่ ได้รับการดูแลเป็นอย่างดีมาตลอด ทำให้ได้สังคมดีมีระดับ เข้า-ออก ด้วยระบบ Key Card , รปภ. และ CCTV24ชม.
ห้องมุม ขนาด 2 ห้องนอน 63 ตร.ม. ระเบียงกว้างมากๆ ตึก C ชั้น 14
ทิศตะวันออก วิวโล่ง ไม่ร้อน ลมเย็นดีมากๆ
ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
เจ้าของขายเอง สอบถาม 0899004897 Line: 0899004897

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถ.ลาดพร้าว (ลาดพร้าว 32) แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
3821.0 ตร.วา

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เป็นโครงการคอนโดมิเนียมไสตล์รีสอร์ท มีทั้งหมด 4 อาคาร, 16 ชั้น (2อาคาร) และ 19ชั้น (2 อาคาร)